ക്യാപ്റ്റന്റെ വിജയത്തില്‍ നന്ദി പറഞ്ഞ് ജയസൂര്യ

ഇന്ത്യ കണ്ട എക്കാലത്തെയും മികച്ച ഫുട്‌ബോള്‍ കളിക്കാരനിലൊരാളായ വിപി സത്യന്റെ ജീവിത കഥ പറഞ്ഞ ക്യാപ്റ്റന്റെ വിജയത്തില്‍ ആരാധകരോട് നന്ദി പറഞ്ഞ് നടന്‍ ജയസൂര്യ.

സിനിമ ഗംഭീരമായി. ഞാന്‍ നന്നായി എന്ന് എല്ലാവരും പറയുമ്പോഴും ,സത്യേട്ടാ ഇത് ഞാൻ നിങ്ങൾക്ക് സമർപ്പിയ്ക്കുന്നു അതുപോലെ എന്റെ ഹൃദയത്തിൽ നിന്നുള്ള നന്ദിയും മറ്റൊന്നിനുമല്ല നിങ്ങളുടെ ആത്മാവ് എനിയ്ക്ക് കുറച്ച് ദിവസം കടമായി തന്നതിന് ജയസൂര്യ ഫെയ്സ്ബുക്കില്‍ കുറിച്ചു.

ഗുഡ്‌വില്‍ എന്റര്‍ടെയ്ന്‍മെന്റിന്റെ ബാനറില്‍ ടിഎല്‍ ജോര്‍ജ്ജാണ് ക്യാപ്റ്റന്‍ നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്. ജയസൂര്യയ്ക്ക് പുറമെ രഞ്ജി പണിക്കര്‍, അനു സിത്താര, സിദ്ദിഖ്, സൈജു കുറുപ്പ്, ലക്ഷ്മി ശര്‍മ്മ എന്നിവരാണ് മറ്റ് പ്രധാനവേഷങ്ങള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്. ഗോപീ സുന്ദറിന്റേതാണ് സംഗീതം.

Category: ENTERTAINMENT, MOVIES

Manoj Natesan

About the Author ()

Manoj- Reporter

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.